ਜਾਇਰਾ ਛੇੜਛਾੜ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਆਰੋਪੀ ਵਿਅਕਤੀ ਹਿਰਾਸਤ ‘ਚ ਲਿਆ 

96
ਮੁੰਬਈ  :    ਛੇੜਖਾਨੀ ਦੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀਆਂ ਰਹਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਪਰ ਇਸ ਵਾਰੀ ਛੇੜਖਾਨੀ ਦੀ ਜੋ ਘਟਨਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ।ਉਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਆਮ ਕੁੜੀ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਦੰਗਲ ਗਰਲ ਜਾਇਰਾ ਵਸੀਮ ਦਾ ਨਾਮ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਜਹਾਜ਼ ਵਿੱਚ ਛੇੜਛਾਨੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਜ਼ਾਇਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸੋਸ਼ਲ ਪੇਜ ਰਾਹੀਂ ਕੀਤਾ। ਜਿਥੇ ਉਹ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਹੋਈ ਛੇੜਖਾਨੀ ਦੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਬਿਆਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਰੌਣ ਲੱਗ ਗਈ। ਫਿਲਹਾਲ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਯਾਤਰੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਨਾਗਰਿਕ ਰਾਜ ਉਡਾਣ ਮੰਤਰੀ ਜੈਂਤ ਸਿੰਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਲਜ਼ਾਮ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਦੋਸ਼ੀ ਯਾਤਰੀ ਨੂੰ ਏਅਰਲਾਇੰਸ ਦੀ ਕਾਲੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਿਕ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਦੀ ਰਾਤ ਵਿਸਤਾਰਿਆ ਦੀ ਫਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਜਾਇਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਘਟਨਾ ਦਿੱਲੀ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਜਾਂਦੇ ਸਮੇਂ ਹੋਈ ਸੀ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜਾਇਰਾ ਨੇ ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਜਹਾਜ਼ ਦੇ ਕਰੂ ਮੈਂਬਰ ਨੂੰ ਕੀਤੀ ਪਰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜ਼ਾਇਰਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗਰਾਮ ਉੱਤੇ ਅਪਲੋਡ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਆਪਬੀਤੀ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ,ਵਿਸਤਾਰਿਆ ਦੀ ਫਲਾਇਟ ਵਿੱਚ ਮੈਂ ਦਿੱਲੀ ਵਲੋਂ ਮੁੰਬਈ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ।