ਮਾਡਲਿੰਗ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਚਮਕਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਮਿੰਕ ਰੰਧਾਵਾ 

129

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ (ਵਿਸ਼ਵ ਵਾਰਤਾ )ਮਾਡਲਿੰਗ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਜਿਅਾਤਰ ਲੋਕ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਸੱਮਝਦੇ ਪਰ ਮੈਂ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਮੰਨਦੀ ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ ਚਾਹੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫੀਲਡ ਹੋ  ।ਕਿਸੇ ਦਾ ਇੱਕ ਸੁਪਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਕਿਸ ਫੀਲਡ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਕਮਾਉਣਾ ਹੈ , ਥਿਏਟਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਥਿਏਟਰ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਮਿੰਕ ਰੰਧਾਵਾ ਨੇ ਥਿਏਟਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਮਾਡਲਿੰਗ ਨੂੰ ਹੀ ਆਪਣਾ ਕੈਰੀਅਰ ਬਣਾ ਲਿਆ ।

ਸਾਲ 2013 ਵਿੱਚ ਮਾਡਲਿੰਗ ਕੈਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਨ  ਵਾਲੀ ਮਿੰਕ ਨੇ ਜਾਨ ਤੋਂ  ਗਿਆ ਗੀਤ ਵਿੱਚ ਬਤੋਰ ਮਾਡਲ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਿਸਨੂੰ ਲਾਲੀ ਸ਼ੇਰਗੀਆ ਨੇ ਗਾਇਆ । ਇਸ ਸਮੇਂ ਲੰਡਰ ਗਰੁੱਪ ਵਲੋਂ ਗਾਇਆ ਕਹਾਣੀ ਘਰ ਘਰ ਦੀ ਵਿਚ ਬਤੋਰ ਮਾਡਲਿੰਗ ਕਾਮ ਕੀਤਾ ਜਿਸਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕ ਪਸੰਦ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।  mink ਨੇ ਕਿਹਾ ਜਲਦ ਹੀ ਉਹ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦਾ ਰੋਲ ਘਟ ਹੈ ਪਰ ਦਮਦਾਰ ਹੈ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਰੈਂਪ ਸ਼ੋਅ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰਬੀਰ ਗੋਰਾਇਆ ,ਮਨਵੀਰ ਸਹਿਤ ਕਈ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ।

ਉਹ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਾਡਲਿੰਗ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਚਮਕਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ । ਹਾਲਾਕਿ ਮੌਜੂਦਾ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਚਹਿਰੇ  ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ ਲੱਗੇ ਹਨ ਪ੍ਰੰਤੂ ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਸਕਰਿਪਟ ਮਿਲੇਗੀ ਤਾਂ ਉਹ ਜਰੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰੇਗੀ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਜਲਦੀ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਈ ਪੰਜਾਬੀ ਗੀਤ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ

ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮਾਡਲਿੰਗ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਖੇਤਰ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਪੂਰੇ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਚਮਕਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ  ।  ਇਸਦੇ ਲਈ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਮਜਬੂਤ ਇਰਾਦਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ।

ਹੁਣ ਮੈਂ ਮਾਡਲਿੰਗ ਨੂੰ ਹੀ ਆਪਣਾ ਕੈਰੀਅਰ ਬਣਾ ਲਿਆ ।  ਮੈਂ ਕਈ ਵੱਡੇ  ਜਵੇਲਰਸ ਅਤੇ ਕਲੋਦਿੰਗਬ੍ਰਾਂਡ  ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹਾਂ ।  ਮੇਰਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਫੀਲਡ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੇ ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਚੁਣੋ  ਉਸ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਲੈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ।